KẾT NỐI TRÁI TIM
Xin mời đăng nhập .. hoặc đăng ký để làm thành viên
KẾT NỐI TRÁI TIM
Xin mời đăng nhập .. hoặc đăng ký để làm thành viên
KẾT NỐI TRÁI TIM
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
KẾT NỐI TRÁI TIM

†(¯`·.º-:TT9B:-º.·´¯)†-(^_^)-KẾT NỐI TRÁI TIM-(^_^)-†(¯`·.º-:TTC14:-º.·´¯)

Trang ChínhKẾTNỐITRÁITIMGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
CHÀO MỪNG CÁC BẠN GHÉ THĂM DIỄN ĐÀN (ĐĂNG KÝ ĐỂ THAM GIA DIỄN ĐÀN)

những câu danh ngôn về sự lãng mạng của tình yêu

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

những câu danh ngôn về sự lãng mạng của tình yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: những câu danh ngôn về sự lãng mạng của tình yêu   những câu danh ngôn về sự lãng mạng của tình yêu I_icon_minitimeSun Aug 28, 2011 2:37 pm

những câu danh ngôn về sự lãng mạng của tình yêu 382
Cuộc đời anh như một cơn mộng thật dài. Nó trôi qua thật êm đềm và tĩnh lặng, anh chìm đắm trong cơn mơ đó tưởng chừng như không bao giờ tỉnh giấc và để rồi vào một ngày đẹp trời anh đã choàng tỉnh cơn mộng đó vì đã có một người con gái đên đánh thức con tim tình yêu của anh đang ngủ say dậy... Người con gái đó mang tên của em. ( Desperadoo)

Tình yêu chân chính thì trong sạch, nó ở trong tim chứ không ở trong giác quan. (Lacordaise)

Tình yêu của các chàng trai không nằm ở phía tim mà ở đôi mắt. ( Shakespeare )

Tình yêu thầm lặng là tình yêu thiêng liêng. Trong bóng tối mờ ẩn kín một tình yêu sáng như trân châu. Trong ánh sáng ban ngày kì lạ, tình yêu lu mờ một cách đau thương. (Tagore)

Cuộc sống thiếu tình yêu không phải là sống mà chỉ là sự tồn tại. Không thể sống thiếu tình yêu vì con người sinh ra có một tâm hồn để mà yêu. (M.Gorki)

Em, chỉ mình em mới tạo ra cho anh cảm giác đang sống... Những người đàn ông khác bảo đã gặp được thiên thần nhưng anh đã thấy em và thế là đủ. (Geogre Moore)
những câu danh ngôn về sự lãng mạng của tình yêu 2051573456-love-rain

Sẽ rất đau đớn khi bạn yêu một người nào đó mà không được đáp lại. Nhưng còn đau đớn hơn khi bạn yêu một ai đó mà không đủ dũng cảm để nói cho người đó biết bạn đã yêu như thế nào.

Có thể chúng ta phải gặp một vài người nào đó, nhầm một vài lần như vậy trước khi gặp đúng người mình yêu, và bạn phải trân trọng vì điều đó.

Tình yêu là khi bạn lấy đi tất cả mọi đam mê, cuồng nhiệt, lãng mạn mà cuối cùng bạn vẫn biết rằng mình vẫn luôn nhớ về người đó

Sẽ rất buồn khi bạn gặp một ai đó mà bạn cho rằng vô cùng có ý nghĩa đối với bạn, chỉ để cuối cùng bạn nhận ra rằng tình cảm đó sẽ chẳng bao giờ được đáp lại và bạn là người phải ra đi. Nhưng khi một cánh cửa đóng lại, một cánh cửa khác lại mở ra. Ðiều bạn cần làm là thôi không chờ đợi nơi cánh cửa đã đóng, hãy tìm một cánh cửa khác đang mở ra cho mình.

Trao cho ai đó cả con tim mình không bao giờ là một sự đảm bảo rằng họ cũng yêu bạn, đừng chờ đợi điều ngược lại. Hãy để tình yêu lớn dần trong tim họ, nhưng nếu điều đó không xảy ra thì hãy hài lòng vì ít ra nó cũng đã lớn lên trong bạn.

Tình yêu bắt đầu bằng cách yêu con người thật của họ, chứ không phải là yêu họ như yêu một bức tranh bạn vẽ ra, bằng không bạn chỉ yêu sự phản chiếu của chính bạn nơi họ.
https://levanhai37.forumvi.com

Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tổng hợp nhưng phần mêm hay cho máy tính của bạn
» Những Phần Mềm Hay Cho Máy Tính Không Thể Bỏ Qua !
» 1 Vụ cưỡng hiếp gây hoang mang dư luận
» Phần mềm dành cho đồ họa và thiết kế (^_^)
» Quán Nướng Ngon (Nam Định)